హోటల్ గదిలో తండ్రికి అడ్డంగా బుక్ అయిన టాలీవుడ్ హీరోయిన్.. కట్ చేస్తే..!!

Google+ Pinterest LinkedIn Tumblr +

సినీ ఇండస్ట్రీలో నిలదొక్కుకోవాలంటే ఎన్నో కష్టాలు పడాల్సి ఉంటుంది..అంతే కాదు మనసు చంపుకొని దర్శకనిర్మాతలు, హీరోల మాటలు వినక తప్పదు. కాకపోతే కొంతమంది హీరోయిన్లు అవకాశాల కోసం తప్పుడు దారిని ఎంచుకుంటున్నారు.. మరికొంతమంది డబ్బు కోసం తప్పుడు దారులు తొక్కుతూ ఉంటారు. అలా టాలీవుడ్ ఇండస్ట్రీలో ఒకానొక సమయంలో స్టార్ హీరోయిన్ గా కొనసాగిన ఒక నటికి అవకాశాలు తగ్గిపోవడంతో ఆమె ఎన్నో ఆర్థిక ఇబ్బందులను ఎదుర్కొంది. ఈ క్రమంలోనే కొందరి దర్శకులతో ఆమె హోటల్లో ఏకాంతంగా గడుపుతూ డబ్బులు సంపాదించేది.

ఇలా ఒకసారి ఆమె ఒక హోటల్లో గడుపుతున్న సమయంలో తన కన్న తండ్రికి అడ్డంగా దొరికిపోయింది. ఇలా తన బాగోతం మొత్తం తన తండ్రికి తెలియడంతో ఆమె తన మొహాన్ని చూపించలేకపోయింది. ఇక తన కూతురి వ్యవహారం మొత్తం బయట పడటంతో ఆ తండ్రి ఆ నిజాన్ని జీర్ణించుకోలేకపోయారు.ఈ క్రమంలోనే తన కూతురు బాగోతం బయటపడటంతో.. ఏకంగా ఆ తండ్రి గుండెపోటుతో మరణించారు.ఇక హీరోయిన్ విషయానికి వస్తే ఆమె ఇండస్ట్రీలో స్టార్ హీరోలందరి సరసన నటించి ఎంతో మంచి గుర్తింపు సంపాదించుకొని చివరికిలా తన తండ్రి చావుకు తానే కారణమయ్యింది.

Share.